is / en / dk

13. Mars 2018

Aðalfundur Félags framhaldsskólakennara hefst fimmtudaginn 26. apríl, klukkan 10:00 og lýkur föstudaginn 27. apríl, klukkan 17:00.

Aðalfundurinn verður haldinn á Grand Hóteli, Sigtúni 38, Reykjavík.

Aðalfundir eru haldnir fjórða hvert ár. Aðalfundur hefur æðsta vald í málum félagsins, sbr. þó 24. gr. laganna. Á aðalfundi eiga sæti og með atkvæðisrétti stjórn, samninganefnd, skólamálanefnd, kjörstjórn FF, einn fulltrúi frá hverri félagsdeild með allt að 50 félagsmenn og einn fulltrúi til viðbótar fyrir hverja byrjaða 50 félagsmenn deildarinnar umfram þá tölu. Kjörtímabil þeirra er á milli reglulegra aðalfunda. Fulltrúakjör hefur farið fram og listi aðalfundafulltrúa er aðgengilegur á heimasíðu félagsins eða hér.

Aðalfundur er opinn öllu félagsfólki FF.

Dagskrárdrög má nálgast hér.

 

Tengt efni