is / en / dk

Kjörnir fulltrúar

Ragnar Þór Pétursson Formaður Kennarasambands Íslands ragnar@ki.is

Anna María Gunnarsdóttir Varaformaður Kennarasambands Íslands anna@ki.is

Guðríður Arnardóttir Formaður Félags framhaldsskólakennara gudridur@ki.is

Haraldur F. Gíslason Formaður Félags leikskólakennara haraldur@ki.is

Hjördís Albertsdóttir Varaformaður Félags grunnskólakennara hjordis@ki.is

Sigurður Sigurjónsson Formaður Félags stjórnenda leikskóla sigurdur@ki.is

Sigrún Grendal Jóhannesdóttir Formaður Félags kennara og stjórnenda í tónlistarskólum sigrun@ki.is

Þorgerður Laufey Diðriksdóttir Formaður Félags grunnskólakennara thorgerdur@ki.is

Þorsteinn Sæberg Formaður Skólastjórafélags Íslands thorsteinn@ki.is

Sjóðir

Ásta Steinunn Eiríksdóttir Gjaldkeri sjóða asta@ki.is

Edda Margrét Hilmarsdóttir Þjónustufulltrúi sjóða edda@ki.is

Elísabet Anna Vignir Þjónustufulltrúi sjóða elisabet@ki.is

Freydís Þrastardóttir Þjónustufulltrúi sjóða, í fæðingarorlofi freydis@ki.is

Ólöf S. Björnsdóttir Þjónustustjóri sjóða osb@ki.is

Sigrún Harðardóttir Þjónustufulltrúi sjóða sh@ki.is

Sólveig K. Sveinsdóttir Þjónustufulltrúi sjóða solveig@ki.is

Félags- og kjaramál

Anna Rós Sigmundsdóttir Lögfræðingur annaros@ki.is

Guðbjörg Ragnarsdóttir Þjónustufulltrúi á félagssviði gudbjorg@ki.is

Guðjón Ágúst Gústafsson Þjónustufulltrúi á félagssviði gudjon@ki.is

Oddur S. Jakobsson Hagfræðingur oddur@ki.is

Steinunn Inga Óttarsdóttir Sérfræðingur hjá Félagi framhaldsskólakennara steinunn@ki.is

Þröstur Brynjarsson Þjónustufulltrúi á félagssviði throstur@ki.is

Skrifstofa og rekstur

Arndís Þorgeirsdóttir Sviðsstjóri upplýsinga- og kynningasviðs arndis@ki.is

Dagmar Stefánsdóttir Bókari dagmar@ki.is

Dagný Jónsdóttir Blaðamaður dagny@ki.is

Fjóla Ósk Gunnarsdóttir Þjónustufulltrúi fjola@ki.is

Hannes Kjartan Þorsteinsson Skrifstofustjóri hannes@ki.is

Hrönn Steingrímsdóttir Móttökuritari hronn@ki.is

Ragnhildur Sigrún Björnsdóttir Vef- og skjalastjóri ragnhildur@ki.is

Stella Kristinsdóttir Almenn skrifstofustörf og umsjón með eldhúsi stella@ki.is

Ráðgjafar VIRK

Ráðgjafar á sviði starfsendurhæfingar (VIRK) sem sinna félagsmönnum Kennarasambandsins, Bandalags háskólamanna og Samtaka fjármálafyrirtækja eru með starfsaðstöðu í húsnæði BHM við Borgartún. 

 

Guðleif Leifsdóttir Ráðgjafi á sviði starfsendurhæfingar gudleif@bhm.is

Kristbjörg Leifsdóttir Ráðgjafi á sviði starfsendurhæfingar kristbjorgl@bhm.is

Þóra Þorgeirsdóttir Ráðgjafi á sviði starfsendurhæfingar thora@bhm.is

Tengt efni